lnwshop logo
SFP Media Converter 100/1000Mbps

SFP Media Converter 100/1000Mbps

ลงสินค้า: 24 เม.ย. 2561แก้ไขล่าสุด: 20 พ.ค. 2561
1,100.00 - 1,850.00 บาท
ราคาปกติ 0.00 บาท
- ไม่มีตัวเลือก -
จำนวน (ชิ้น)
-
+
หมวดหมู่ Fiber Media Converter
น้ำหนัก กรัม
สภาพ สินค้าใหม่
สภาพ สินค้ามือสอง
เพิ่มเติม
เกรด
บาร์โค้ด
สถานะสินค้า Pre-Order
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
คงเหลือ ชิ้น
เข้าร่วมโปรโมชั่น
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
Scan this!
ข้อมูล
รายละเอียดสินค้า
สินค้ารับประกัน3เดือน

Gigabit SFP Media Converter แปลงสัญญาณจากสาย UTP เป็น Fiber Optic ใช้ร่วมกับ SFP Module ความเร็ว Gigabit

-รองรับSFP ทั้งแบบ
SFP Mikrotik Module SC Simplex
-รองรับความเร็วLAN 10/100/1000Mbps

อุปกรณ์
-
SFP Media Converter
- Adapter 5V. 2A.



MEDIA CONVERTER & MODULE

Standards and Protocols

IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

Basic Function

Full Duplex Flow Control (IEEE 802.3x)
Extends fiber distance up to 0.5km using 50/125um fiber

Ports

1 Gigabit SFP port
1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX)

Wave Length

Depends on the used SFP module

Network Media 1000BASE-FX

Multi-mode/Single-mode SFP module

Network Media 1000BASE-T

UTP category 5, 5e, 6 cable (maxium 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)

LED Indicators

PWR, LINK, RX

Dimensions (W*D*H)

3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)

Power Supply

External Power Adapter 5 V.

Max Power Consumption

3.95W

Safety & Emission

FCC, CE

Environment

Operating Temperature: 0~40 (32~104)
Storage Temperature: -40~70 (-40~158)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing


เงื่อนไขอื่นๆ
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข
Tags

ต้องโอนเงินก่อนครับ แล้วค่อยแจ้งโอนเงินครับ

*เมื่อโอนเงินแล้ว กรุณาแจ้งโอนเงินผ่านหน้าเว็บ ด้วยครับ

**ลูกค้ากรุณาหักค่าธรรมเนียมนอกการโอน กรณีโอนต่างธนาคาร หรืออยู่ต่างจังหวัด**


สินค้าที่ขึ้นสถานะ  
Pre-Order
ในกรณีที่สินค้าขึ้นสถานะ Pre-Order  ระยะเวลาจัดส่งหลังโอนเงินจะช้ากว่าสินค้าปกติที่ประมาณ1-2วัน**

สินค้าที่ขึ้นสถานะ  พร้อมส่ง
สินค้าที่ขึ้นสถานะ พร้อมส่ง สามารถจัดส่งได้ทันทีหลังจากโอนเงิน**

 

**เงื่อนไข การจัดส่งสินค้า
วัน จันทร์-ศุกร์ โอนเงินหรือแจ้งการโอนเงิน หลัง 14.00 น. ถือเป็นการโอนเงินของวันถัดไป
วัน เสาร์ โอนเงินหรือแจ้งการโอนเงิน หลัง 10.00 น. ถือเป็นการโอนเงินของวันถัดไป

สินค้าจะสามารถจัดส่งได้ภายในวันนั้นๆ หลังจากได้รับการโอนเงิน  (ไม่นับวันหยุด)
ทางร้านจะแจ้งหมายเลขพัสดุในช่วงเวลา 16.00-18.00น. โดยประมาณ

ลูกค้าที่เลือกการจัดส่งผ่านKerryexpressกรุณาโทรสอบถามค่าจัดส่งก่อนทำการโอนทุกครั้ง เนืองจาก
ราคาในการจัดส่งจะขึ้นอยู่กับขนาดของกล่องพัสดุและพื้นที่บางแห่งราคาในการจัดส่งจะไม่เท่ากัน เช่น เกาะ พื้นที่สีแดง 3 จังหวัด หรือพื้นที่ห่างไกลต่างๆ

ท่านสามารถแจ้งการโอนเงินผ่านหน้าเว็บหรือทางหมายเลขโทรศัพได้ที่เบอร์ 095-070-5064

ส่งแบบ EMS ส่งถึงผู้รับ 2-4 วัน (สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)
ส่งพัสดุแบบ ลงทะเบียน ส่งถึงผู้รับ 5-7 วัน (สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)
ส่งพัสดุแบบ ธรรมาดา ส่งถึงผู้รับ 5-7 วัน (ไม่สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)
ส่งโดย Kerryexpress ส่งถึงผู้รับ 1-4 วัน (สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)

ธ.กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลพลาซา สุราษฎร์ธานี ออมทรัพย์
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก