lnwshop logo
SC Fast Connector SC/APC(สีเขียว)แบบแพ็ค สำหรับ เข้าหัวสาย Fiber Optic ด้วยตนเอง

SC Fast Connector SC/APC(สีเขียว)แบบแพ็ค สำหรับ เข้าหัวสาย Fiber Optic ด้วยตนเอง

ลงสินค้า: 9 ก.ย. 2560 แก้ไขล่าสุด: 27 พ.ค. 2561
250.00 บาท
ราคาปกติ 300.00 บาท
จำนวน (แพ็ค)
-
+
หมวดหมู่ Fiber Optic Connector
น้ำหนัก กรัม
สภาพ สินค้าใหม่
สภาพ สินค้ามือสอง
เพิ่มเติม
เกรด
บาร์โค้ด
สถานะสินค้า Pre-Order
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
คงเหลือ แพ็ค
เข้าร่วมโปรโมชั่น
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
Scan this!
ข้อมูล
รายละเอียดสินค้า
หัวไฟเบอร์SC,หัวต่อ fiber ,connectorไฟเบอร์ออฟติก ,adapter SC,FC LC , Multimode MM ,  Singmode SM ,Simplex 1core indoor outdoor Fig8 & Dorpwire ,  ตัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Converter,SPECIALS Cable ,FIBER OPTIC ACCESSORIES   , ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเดินสายไฟเบอร์ออฟติก ,Fiber Optic ST Connector  ,STCT ,Fiber Optic LC Connector LCCT ,Fiber Optic SC Connector SCCT  ,Fiber Optic FC Connector FCCT ,Fiber Optic MPO Connector MPOCT ,Fiber  Optic MTRJ Connector MTRJCT ,Fiber Optic SC Fast Field Assembly  Connector SCFFACT , MU Fiber Optic Connector ANC-MU-CON , หัวFAST , หัวFC  Fiber ,หัวเอฟซี ,หัวFiber กล้องวงจรปิด ,FC Connector ,หัวFCสีดำ ,หัว FC  Video convertor
เงื่อนไขอื่นๆ
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข
Tags

ต้องโอนเงินก่อนครับ แล้วค่อยแจ้งโอนเงินครับ

*เมื่อโอนเงินแล้ว กรุณาแจ้งโอนเงินผ่านหน้าเว็บ ด้วยครับ

**ลูกค้ากรุณาหักค่าธรรมเนียมนอกการโอน กรณีโอนต่างธนาคาร หรืออยู่ต่างจังหวัด**


สินค้าที่ขึ้นสถานะ  
Pre-Order
ในกรณีที่สินค้าขึ้นสถานะ Pre-Order  ระยะเวลาจัดส่งหลังโอนเงินจะช้ากว่าสินค้าปกติที่ประมาณ1-2วัน**

สินค้าที่ขึ้นสถานะ  พร้อมส่ง
สินค้าที่ขึ้นสถานะ พร้อมส่ง สามารถจัดส่งได้ทันทีหลังจากโอนเงิน**

 

**เงื่อนไข การจัดส่งสินค้า
วัน จันทร์-ศุกร์ โอนเงินหรือแจ้งการโอนเงิน หลัง 14.00 น. ถือเป็นการโอนเงินของวันถัดไป
วัน เสาร์ โอนเงินหรือแจ้งการโอนเงิน หลัง 10.00 น. ถือเป็นการโอนเงินของวันถัดไป

สินค้าจะสามารถจัดส่งได้ภายในวันนั้นๆ หลังจากได้รับการโอนเงิน  (ไม่นับวันหยุด)
ทางร้านจะแจ้งหมายเลขพัสดุในช่วงเวลา 16.00-18.00น. โดยประมาณ

ลูกค้าที่เลือกการจัดส่งผ่านKerryexpressกรุณาโทรสอบถามค่าจัดส่งก่อนทำการโอนทุกครั้ง เนืองจาก
ราคาในการจัดส่งจะขึ้นอยู่กับขนาดของกล่องพัสดุและพื้นที่บางแห่งราคาในการจัดส่งจะไม่เท่ากัน เช่น เกาะ พื้นที่สีแดง 3 จังหวัด หรือพื้นที่ห่างไกลต่างๆ

ท่านสามารถแจ้งการโอนเงินผ่านหน้าเว็บหรือทางหมายเลขโทรศัพได้ที่เบอร์ 095-070-5064

ส่งแบบ EMS ส่งถึงผู้รับ 2-4 วัน (สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)
ส่งพัสดุแบบ ลงทะเบียน ส่งถึงผู้รับ 5-7 วัน (สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)
ส่งพัสดุแบบ ธรรมาดา ส่งถึงผู้รับ 5-7 วัน (ไม่สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)
ส่งโดย Kerryexpress ส่งถึงผู้รับ 1-4 วัน (สามารถเช็คสถานะพัสดุได้)

ธ.กสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลพลาซา สุราษฎร์ธานี ออมทรัพย์
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก